เครื่องมือเครื่อง Accurl

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน

Accurl Machine Tools ข้อมูลการติดต่อ

ได้รับการรับรอง
อย่างดี เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์ สำหรับการขาย
อย่างดี เครื่องตัดหลอดไฟเบอร์ด้วยเลเซอร์ สำหรับการขาย
ฉันมีความสุขมากสำหรับตัวอย่างเหล่านี้พวกเขามองที่ดีมากคุณเป็นเพื่อนของฉันชั่วคราวดังนั้นฉันจะพิจารณาคุณสำหรับทุกคำสั่งในอนาคตของฉัน

—— Andrew Karuga

เมื่อวานนี้เราได้รับเครื่องวันนี้วิศวกรของเราทำงานเครื่องจักรเครื่องทำงานได้เป็นอย่างดี เรารู้สึกยินดีเป็นอย่างยิ่งกับคุณภาพของเครื่อง ขอบคุณเพื่อนของฉัน

—— นายอุซามะ

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Accurl Machine Tools

ที่อยู่ : ห้อง 1106,6 อาคาร Dahua อาคารนานาชาติ Anhui Ma'anshan
ที่ตั้งโรงงาน : Bowang Industrial Park, Ma'anshan, มณฑลอานฮุย, ประเทศจีน
Worktime : 8:30-17:30(เวลาปักกิ่ง)
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86--18855551088(เวลาทำงาน)   86--18855551088(เวลาที่ไม่ทำงาน)
แฟกซ์ : 86-555-2780563
ติดต่อเรา :
ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
(0 / 3000)

ชื่อผู้ติดต่อ : Mr. Cameron Lee
ชื่องาน : General Manager
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86-18855551088
WhatsApp : 86-18855551088
Skype : cnanhuilaifu
WeChat : Cameron1088
อีเมล์ : Info@accurl.com/ahlaifu@gmail.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Mr. Mr. Kevin Tai
ชื่องาน : Sales Manager
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86-15555511660
WhatsApp : 86-15555511660
Skype : AccurL-Machine
WeChat : taishaowei
อีเมล์ : kevin@accurl.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Mrs. Joanne
ชื่องาน : Sales Director
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86-18855550588
WhatsApp : 86-13865558192
Skype : joanne9741
WeChat : joanne-du
อีเมล์ : joanne@accurl.cc
ชื่อผู้ติดต่อ : Mrs. Shirley Cheng
ชื่องาน : Sales Manager
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86-18655512099
WhatsApp : 86-18655512099
Skype : shirley@accurl.cc/shirley@accurl.com
WeChat : shirley50910
อีเมล์ : shirley@accurl.cc/shirley@accurl.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Mrs. Ms. Caroline Cai
ชื่องาน : Sales Manager
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86-18855550988
WhatsApp : 86-15255523383
Skype : caroline.cai9
อีเมล์ : caroline@accurl.cc
ชื่อผู้ติดต่อ : Mr. Elvis Dong
ชื่องาน : Vice General Manager
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86-18855550188
WhatsApp : 86-18855550188
Skype : dong.chao222
WeChat : elvisdong222
อีเมล์ : elvis@accurl.cc
รายละเอียดการติดต่อ
Accurl Machine Tools

ผู้ติดต่อ: Mr. Cameron Lee

โทร: 86--18855551088

แฟกซ์: 86-555-2780563

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)